Mara nauyi--Yana da sauƙin ɗauka. Ko da yake aluminum gami yana da kyakkyawan ƙarfi, yana da ƙarancin nauyi. Kayan aluminum na 12-inch yana da ƙirar ƙira, wanda ya dace da ɗaukar bayanan.
Mai ɗorewa--An san yanayin aluminum don ƙaƙƙarfan firam ɗinsa, wanda zai iya tsayayya da kullun da kullun a cikin amfanin yau da kullun, yana ba da kariya mai kyau don rikodin. Aluminum alloy yana da wuyar sawa kuma mai dorewa, yana ba da fa'idodi iri-iri ga masoya vinyl.
Kyakkyawan kariya --Harshen aluminium kanta yana da kyakkyawan aikin ƙura da ƙarancin danshi, wanda zai iya guje wa lalacewar yanayin waje zuwa rikodin yadda ya kamata. A sakamakon haka, rikodin ba ya shafar danshi yayin ajiya, rage haɗarin m ko nakasar rikodin.
Sunan samfur: | Vinyl Record Case |
Girma: | Custom |
Launi: | Baki/Transparent da dai sauransu |
Kayayyaki: | Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 100pcs |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
Aluminum yawanci ana sanye da tsarin kullewa, kuma wannan yanayin ba kawai yana da makullin kulle ba, har ma da makullin maɓalli don ƙara ƙarin tsaro da hana abubuwa daga ɓacewa ko lalacewa.
Yana da ƙarfi kuma mai ɗorewa, kuma yanayinsa mara nauyi kuma yana ba da sauƙin ɗauka, dacewa da tafiya, aiki ko amfanin yau da kullun. Ko yana adana kayan aiki masu mahimmanci, kayan lantarki ko abubuwan sirri, zai kare ku.
Tsarin kulawa na wannan yanayin yana da kyau kuma yana da kyau, siffar yana da sauƙi kuma rubutun yana da dadi sosai. Yana da kyakkyawan ƙarfin nauyi, don haka ba za ku gaji da hannayenku ba ko kuna motsawa akai-akai ko ɗaukar shi na dogon lokaci.
Ana amfani da ƙuƙwalwar zobe na ramuka shida don ɗaure manyan ɗakunan ajiya na sama da ƙananan, don haka ana kiyaye lokuta a buɗe, wanda ya dace da aikinku. Ƙaƙwalwa tare da zobba yana taimakawa wajen tsawaita rayuwar shari'ar kuma yana da nauyin ɗaukar nauyi, don haka zaka iya amfani da shi tare da cikakken kwanciyar hankali.
Tsarin samar da wannan akwati na LP&CD na aluminum na iya komawa ga hotunan da ke sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan harka ta aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!