kayan shafa harka

Kayan shafawa Case

Acrylic Makeup Train Case Makeup Ajiya Case Tare da Trays 6 Don Na'urorin Kayan Aiki

Takaitaccen Bayani:

Babban ɓangaren akwati na ajiyar kayan shafa an yi shi da kayan acrylic yayin da firam ɗin gefe da na'urorin haɗi an yi su da gami da aluminum. Abubuwan da ke bayyanawa na iya sa kayan shafawa za a iya gani a fili da sauƙi don nemo ainihin kayan shafawa.

Mu masana'anta ne da ke da shekaru 15 na gwaninta, ƙware a cikin samar da samfuran da aka keɓance kamar su jakunkuna na kayan shafa, shari'o'in kayan shafa, shari'o'in aluminum, shari'ar jirgin, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

♠ Bayanin samfur

Premium Clear Acrylic Material- Wannan akwati na kayan shafa mai kyau an yi shi da kayan da ba a bayyana ba wanda ke sa ku isa ga abubuwan da kuke buƙata cikin sauri. An gina shi tare da sasanninta masu ƙarfafawa da hinges, jakar kayan aikin jirgin ƙasa tana da ƙarfi da ƙarfi.

Babban ƙarfi tare da tire 6- Akwatin ajiyar kayan shafa yana da tran zinariya guda 6 waɗanda za su iya adana wasu ƙananan abubuwa kamar goge goge, goge gashin ido, mai kula da fata da sauransu. Babban sarari na ƙasa wanda zai cika duk buƙatun ku na tsara don tafi-zuwa samfuranku, yayin kasancewa mai salo da samun dama.

Hannu mai ɗorewa da Kulle- Na'urorin haɗi na wannan akwati na kayan shafa an yi su ne da gawa mai yawa wanda ke da ɗorewa kuma mai ƙarfi. Hannun yana da sauƙi don ɗauka kuma maɓallin shine don aminci. Wannan akwati na jirgin ƙasa na kwaskwarima yana ba da sauƙi mai sauƙi don kiyaye kyawawan kayan ku da kyau cikin tsari, kuma ya dace da tafiya.

♠ Halayen Samfur

Sunan samfur: Acrylic Makeup Train Case
Girma: Custom
Launi:  Rose zinariya/silver /ruwan hoda/ ja / blue da dai sauransu
Kayayyaki: Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware
Logo: Akwai donSTambarin allo / Tambarin Label / Tambarin Karfe
MOQ: 100pcs
Misalin lokaci:  7-15kwanaki
Lokacin samarwa: 4 makonni bayan tabbatar da oda

♠ Bayanin samfur

1

Fassarar Fassara

Kyakkyawan mai shirya kayan shafa tare da fili mai haske wanda ke taimaka muku ɗaukar abubuwanku daban-daban. Kuna iya nemo da amfani da kayan kwalliyar ku cikin sauri da sauƙi.

2

Ƙwallon Zinariya

Launin zinare mai kyau yana sa duka shari'ar ta zama abin alatu, kuma ingantaccen tsari yana sa lamarin ya fi ƙarfi.

3

Hannu mai dadi

Hannu mai laushi da kwanciyar hankali ba zai sa hannunka ya ji matsewa ba. Kuna iya ɗauka duk inda kuka je.

4

Bakin Karfe Kunsa

Kusurwar Alloy Iron Mai Tsatsayana sa lamarin ya yi ƙarfi. Ko da ka jefar da shi da gangan, zai iya kare yanayin kwaskwarima sosai.

♠ Tsarin Haɓaka-Aluminum Cosmetic Case

key

Tsarin samar da wannan akwati na kwaskwarima na iya komawa zuwa hotuna na sama.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan akwati na kwaskwarima, da fatan za a tuntuɓe mu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana