Babban iya aiki --Babban ƙira mai ƙarfi, isasshen ƙarfi don adana kayan aikinku iri-iri, allunan, shirye-shiryen bidiyo, sukurori, kayan haɗi, kayan ado da sauran abubuwa.
Bayyanar Sauƙi--Harshen aluminum yana da ƙira mai kyau da kyau tare da siffofi na musamman, yana sa ya dace da amfani da gida ko lokutan kasuwanci na zamani. Yana da m, m, kuma ya hadu da bambancin.
Dorewa--Babban karko da tsawon rai. An yi waje da aluminum mai inganci, wanda zai tsaya gwajin lokaci. Ba kamar kayan kamar filastik ba, aluminum yana da juriya ga lalacewa da tsagewa a cikin amfanin yau da kullun.
Sunan samfur: | Aluminum Case |
Girma: | Custom |
Launi: | Black / Azurfa / Musamman |
Kayayyaki: | Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware + Kumfa |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 100pcs |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
An tsara shi da kyau, mai sauƙi da rubutu, dadi da annashuwa, yana da kyakkyawan ƙarfin nauyi, koda kuwa kuna ɗaukar jakar ku na dogon lokaci.
An ƙarfafa sasanninta na akwati na musamman, kuma sasannin ƙarfe suna tabbatar da kariya mai ƙarfi mai ƙarfi da aminci na kayan aiki na dogon lokaci yayin sufuri.
Babu buƙatar ɗaukar maɓalli, kuma makullin haɗin injin mai lamba uku kawai yana dogara ne akan haɗakar lambobi don buɗewa, kawar da buƙatar ɗaukar maɓalli, rage haɗarin rasa maɓalli.
Tsarin yana da ƙarfi, kuma an yi madaidaicin akwati na aluminum da kayan ƙarfe mai ƙarfi, wanda zai iya jure maimaita buɗewa da rufewa da amfani na dogon lokaci, yana tabbatar da ingantaccen tsarin al'adar aluminum.
Tsarin samar da wannan akwati na kayan aikin aluminum na iya komawa zuwa hotuna na sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan harka ta aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!