Ya dace da amfani na waje--Ko a cikin bazara mai zafi ko ruwan sanyi, aluminum yana riƙe da tsarinta da aikinsa, yana sa shari'o'in aluminum musamman don buƙatun wayar waje.
Ingantaccen Sauke zazzabi -Haske mai zafi na zazzabi, aluminium yana da kyawawan yanayin zazzabi, har ma a cikin yanayin yanayin zafi, ba zai yi rashin kwanciyar hankali ba, ba zai lalata ko lalata ba.
Sassauƙa a cikin al'ada--Bayar da kayayyaki iri-iri, wanda za'a iya tsara shi gwargwadon adanar ministocin, irin waɗannan wurare daban-daban, don inganta daidaitawa da dacewa da samfurin.
Sunan samfurin: | Cutar aluminum |
Girma: | Al'ada |
Launi: | Baki / azurfa / al'ada |
Kayan aiki: | Alumum - MDF Hukumar + Hardware + Foam |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambari / tambarin laser |
Moq: | 100pcs |
Samfurin Lokaci: | 7-15kwana |
Lokacin samarwa: | Makonni 4 bayan sun tabbatar da oda |
Ta rage damar lalacewar lamarin, saka alamun rufe abubuwa na iya tsawaita rayuwar karar, musamman don ana amfani da su akai-akai ko a cikin hanyar wucewa.
Masu amfani za su iya ɗaukar rike da ɗagawa ko ja yanayin aluminum, wanda ke sa yanayin aluminum ya dace yayin sarrafawa da ɗaukar hoto, kuma yana inganta ɗaukar hoto.
A ciki yanayin yana sanye da rufin da aka zana da siffa-sanyi, wanda zai iya rage abubuwan girgiza abubuwa a lokacin sufuri ko kuma ya yi aiki da jingina da juna.
Latch yana da sauƙin buɗewa da rufewa, kuma ginin yana da tsauri, yana kiyaye sirrin samfurin. Makullin maɓalli yana da sauƙin kiyayewa, yana da tsarin ciki mai sauƙi, yawanci yana buƙatar gyara sau mai sauƙi, da lubrication na yau da kullun na iya kiyaye shi sosai.
Tsarin samarwa na wannan yanayin yanayin zai iya nufin hotunan da ke sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan yanayin aluminum, don Allah a tuntube mu!