aluminum - akwati

Aluminum Case

Aluminum Graded Cards Hard Case don 3 ″ x 4 ″ 35pt Masu Rikicin Kati don Kasuwancin Katunan Wasanni

Takaitaccen Bayani:

Wannan ƙaramin akwatin katin baƙar fata ne na aluminium, wanda ya ƙunshi firam ɗin aluminium, kulle mai sauri, panel ABS da kumfa kwai. Ya dace da kyauta ga masu karɓar katin da masu sha'awar.

Mu masana'anta ne da ke da shekaru 15 na gwaninta, ƙware a cikin samar da samfuran da aka keɓance kamar su jakunkuna na kayan shafa, shari'o'in kayan shafa, shari'o'in aluminum, shari'ar jirgin, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

♠ Bayanin samfur

An Ƙirƙira Musamman Don Manyan Loaders- Akwatin ajiya na Toploaders an tsara shi musamman don manyan masu lodi, girman ciki (WxHxD): 13 x 4.18 x 3.18 inci. Wannan akwatin shine mafi girman girman da tsari don 3x4 inci mai ɗaukar kaya. dace don kusan katunan 850+ marasa hannu ko 230+ masu ɗaukar kaya tare da katunan.

 

Dorewa kuma mai amfani- Akwatin ajiya na kati yana ɗaukar harsashi filastik harsashi mai ƙarfi, wanda ke da kyakkyawan yanayin girgizar ƙasa, ƙura da juriyar danshi. A cikin dogon lokaci, adana abubuwan tattarawa na ƙaunataccenku ko kwalaye don guje wa asara, wrinkles, da tsagewa.

 
Ma'ajiyar dacewa- Babban wurin ajiya wanda ke ba masu loda ku damar tattara katunan da yin bankwana da katunan ciniki masu rikice-rikice.

♠ Halayen Samfur

Sunan samfur: Karamin Harkar Katuna masu daraja
Girma:  Custom
Launi: Baki/Azurfa da dai sauransu
Kayayyaki: Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware + Kumfa
Logo: Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser
MOQ: 200pcs
Misalin lokaci:  7-15kwanaki
Lokacin samarwa: 4 makonni bayan tabbatar da oda

♠ Bayanin samfur

04

Kusurwar Riveted

Ƙarin sasanninta na rivet yana sa akwatin katin ya fi ƙarfi kuma yana rage lalacewa ta hanyar haɗuwa.

03

Kwai Kumfa

Lokacin da katin ya girgiza a cikin akwatin, kumfa kwai zai iya kare katin daga abrasion zuwa mafi girma.

01

2 Kulle

Zane na makullai biyu na iya kare tsaron katin da kuma kare sirrin mai tarawa.

02

Karamin Hannu

Hannun mara nauyi yana sauƙaƙa wa masu amfani don ɗaga akwatin katin.

♠ Tsarin Samar da Kayan Aluminum

key

Tsarin samar da wannan katin katunan wasanni na aluminum na iya komawa zuwa hotuna na sama.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan shari'ar katunan wasanni na aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana