Kariya --Jakar motar trolley mai inganci an yi ta ne da abubuwa masu ƙarfi, irin su aluminium alloy, ABS, da sauransu, waɗanda za su iya kare kayan lantarki da takaddun da ke cikin lamarin yadda ya kamata daga lalacewa ta hanyar tasiri ko faɗuwa.
Mai ɗaukar nauyi sosai--Jakar trolley din tana dauke ne da abin hannu na telescopic da kuma karafu, wadanda za a iya jawo su cikin sauki da kuma rage nauyin da ke kan hannu, wanda ke da matukar amfani musamman a yanayin da ake bukatar doguwar tafiya, kamar filayen jirgin sama ko tashoshin jirgin kasa.
Bayyanar Kasuwanci --Tare da ƙirar sa mai sauƙi da bayyanar ƙwararru, jakar trolley ɗin ya dace da lokuta daban-daban na yau da kullun kuma yana ba da ra'ayi na kasancewa mai kaifin baki da dogaro. Ga 'yan kasuwa, ba kawai kayan aiki ba ne, amma har ma wani ɓangare na hoton.
Sunan samfur: | Takardun Trolley |
Girma: | Custom |
Launi: | Black/Silver/Blue da dai sauransu |
Kayayyaki: | Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware + Kumfa |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 300pcs |
Misalin lokacin: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
An yi ƙafafun ne da roba mai ɗorewa tare da inganci mai kyau da ɗaukar girgiza, wanda ke ba su damar motsawa cikin sauƙi ko da a kan ƙasa mara daidaituwa kuma ba su da sauƙin lalacewa da tsagewa.
An sanye shi da kulle haɗin gwiwa, yana tabbatar da amincin mahimman takardu ko abubuwa masu mahimmanci kuma ya dace da ɗaukar takaddun kasuwanci ko na'urorin lantarki waɗanda ke buƙatar kiyaye sirri.
Jakar aluminium ɗin tana da nauyi kuma mai ɗaukar nauyi, yayin da take ba da ƙarfi da ƙarfi. Aluminum yana da juriya ga lankwasawa da matsawa, yana ba shi damar kiyaye tsarin tsarin shari'ar na dogon lokaci.
Shari'ar tana da sararin ajiya da yawa kuma an sanye shi da jaka don adana muhimman takardu ko wasu takaddun kasuwanci. Ana iya amfani da fensir ɗin fensir da katin katin a gefe don saka kayan ofis da katunan kasuwanci, wanda shine jaka mai kyau ga ƙwararrun kasuwanci.
Tsarin samar da wannan jakar na iya komawa ga hotunan da ke sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan akwati na aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!