Juriya mai ƙarfi --Ana amfani da kayan aikin aluminum don ƙarfafa gefen, yana sa yanayin aluminum ya fi kwanciyar hankali; Aluminum firam don tabbatar da sufuri ba tare da nakasawa ba; Yana da juriya na matsawa, ɗorewa da ƙarfin ɗaukar nauyi.
Babban Iyawar Ajiya --Tare da keɓaɓɓen babban sarari, zaku iya sanya manyan abubuwa yadda kuke so; Har ila yau, shari'ar na iya zama 'yanci don ƙara ko rage soso bisa ga buƙatu, kuma ana iya canza girman sararin samaniya a cikin akwati don taimakawa mafi kyawun rarraba abubuwa.
Shawar girgiza da gujewa karo--Soso na rigakafin karo yana da babban juriya da ɗaukar tashin hankali, ba kawai ƙarfi mai ƙarfi ba ne, amma har ma da kyau-hujja da buffering; Wannan soso yana da juriya ga ruwan teku, maiko, acid, alkali da sauran sinadarai lalata, ƙwayoyin cuta, marasa guba, maras ɗanɗano, mara ƙazanta.
Sunan samfur: | Kayan Aikin Aluminum |
Girma: | Custom |
Launi: | Baki/Azurfa/Na musamman |
Kayayyaki: | Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware + Kumfa |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 100pcs |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
Zaɓin kulle-kulle-ƙarfe, ana iya buɗe babban yatsan yatsa tare da maɓalli, ɗaure da haɗa manyan abubuwa da ƙananan. Mai sauƙi da karimci, mai sauƙin buɗewa da rufewa, ta hanyar maɓallin don kare lafiyar shari'ar.
Wannan kusurwa an yi shi da kayan ƙarfe don kare sasanninta takwas, shari'ar kariya ta kariya, mai jurewa da kuma dorewa, don haka yana kara tsawon rayuwar shari'ar.
Yana ɗaukar zane mai ramuka shida, yana taka rawar ɗaurewa da haɗa harka, kuma yana tsaye lafiya. Yana da ƙarfin hana tsatsa mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, mai dorewa.
Soso na ƙwai yana da laushi kuma yana da dadi, kuma ƙananan soso yana da wuyar gaske kuma yana da juriya, mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi, yana da aikin raguwa da damuwa, kuma yana kare abubuwan da ke cikin akwati.
Tsarin samar da wannan akwati na kayan aikin aluminum na iya komawa zuwa hotuna na sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan harka ta aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!