aluminum - akwati

Aluminum Case

Cajin Kayan Aikin Mahjong Baƙar fata mai ɗaukar hoto Tare da Akwatin Aluminum Kumfa na Musamman

Takaitaccen Bayani:

Wannan akwati na kayan aikin mahjong an yi shi da firam na aluminum da panel ABS, ginin yana da ƙarfi kuma mai dorewa. Ƙarƙashin murfin yana kunshe da kumfa wanda zai iya dacewa da mahjong, wanda zai iya kare mahjong daga lalacewa kuma yana yin tasiri mai kyau.

Mu masana'anta ne da ke da shekaru 15 na gwaninta, ƙware a cikin samar da samfuran da aka keɓance kamar su jakunkuna na kayan shafa, shari'o'in kayan shafa, shari'o'in aluminum, shari'ar jirgin, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

♠ Bayanin samfur

Kumfa na al'ada-Ƙananan murfi na akwatin shine yankakken soso na musamman bisa ga girman mahjong, yana iya kare mahjong sosai.

 

Harkar kayan aiki mai ɗorewa-An yi shari'ar ne da firam ɗin aluminum mai inganci kuma tsarin yana da ƙarfi sosai.

 

gyare-gyare mai karɓuwa-Za mu iya biyan bukatunku na musamman dangane da ƙarfin akwatin, launi, tambari, da sauransu.

♠ Halayen Samfur

Sunan samfur: Aluminum Case don Mahjong
Girma: Custom
Launi: Baki/Azurfa/Blue da dai sauransu
Kayayyaki: Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware + Kumfa
Logo: Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser
MOQ: 100pcs
Misalin lokaci:  7-15kwanaki
Lokacin samarwa: 4 makonni bayan tabbatar da oda

 

Mahjong

♠ Bayanin samfur

02

Makulle da maɓalli

Wannan shari'ar tana sanye take da makullin kayan aiki guda biyu, Yana da kyakkyawan sirri kuma yana haɓaka ƙarar ƙarar.

01

Hannu mai ƙarfi

An yi maƙallan ƙarfe da ƙarfe kuma yana da ƙarfin ɗaukar nauyi.

 

04

Kusurwoyi

Wurin yana sa kusurwoyi huɗu na shari'ar ya fi ƙarfi kuma yana ƙara ƙarfin ɗaukar nauyi.

03

Matakan kafa

Ƙaƙƙarfan ƙafar ƙafa na iya kare yanayin daga sawa ta ƙasa, kiyaye kwanciyar hankali, kuma yana da wani tasiri mai tabbatar da danshi.

♠ Tsarin Samar da Kayan Aluminum

key

Tsarin samar da wannan akwati na kayan aikin aluminum na iya komawa zuwa hotuna na sama.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan harka ta aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana