jakar kayan shafa

Pu kayan shafa pas

Black Pu Crocodile tsarin kayan shafa tare da acrylic akwatin PVC Tafiya bayan gida

A takaice bayanin:

Wannan jakar kayan shafa an yi shi da fata fata da PVC, PU PU iri na da kyakkyawan rubutu kuma yana da dorewa da PVC yana da ruwa sosai. Wannan jaka sanye da akwatin acrylic guda biyu don adana kayan shafa da kuma sauran gidajen wanka.

Mu masana'anta ne tare da shekaru 15 na ƙwarewa, ƙwarewa a cikin samar da samfuran musamman kamar jakunkuna, lamuran kayan shafa, yanayin kayan shafa, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfurin

Murfin PVC -Lokacin amfani da wannan jaka a cikin gidan wanka, murfin PVC na iya kunna kyakkyawan tasirin ruwa. Hakanan yana da sakamako mai ƙura mai ƙura, idan har akwai turɓaya, kawai goge. Kuma zaku iya gani a fili ganin abubuwan da ke cikin jaka ta hanyar murfin saman PVC.

 

Cire acrylic akwatuna-Jaka ta zo tare da akwatin acrylic cirewa wanda za'a iya amfani dashi don riƙe goge kayan shafa, kayan kwaskwarima da sauran abubuwa. Kuma zaka iya daidaita akwatin akwatin bisa ga bukatun kanka.

 

Jakar riba-PU kayan da murfin PVC suna da sauƙin kiyayewa da goge. Ana iya amfani dashi azaman jakar ajiya a gida, kuma zaka iya ɗaukar kayan shakatawa da kayan wanka lokacin tafiya.

♠ Halayen samfuran

Sunan samfurin: PVC PU kayan shafaJakar jakarka
Girma: 27 * 15 * 23cm
Launi:  Gwal / sIlver / Black / Red / Blue da sauransu
Kayan aiki: PVC + PU Fata + Arcylic Masu Risawa
Logo: AkwaiSILK-allo Alamar Alamun allo / tambarin tambari / tambarin karfe
Moq: 500pcs
Samfurin Lokaci:  7-15kwana
Lokacin samarwa: Makonni 4 bayan sun tabbatar da oda

 

 

Bayanin samfurin

01

Dual-Hanya Karfe Zikai

Za'a iya jawo zipp ɗin ƙarfe biyu a cikin hanyoyin biyu, yana sa sauƙi a ɗauki abubuwa.

02

Acrylic ajiye akwatunan

Wannan jakar kayan shafa tana da akwatunan acrylic guda biyu waɗanda za'a iya amfani dasu don adana kayan kwalliya da kayan wanka. Kuma mai sauki don tsaftacewa.

03

Jakar Katin

Za'a iya amfani da jakar kati don katunan kasuwanci na sirri, waɗanda suka fi sauƙi a samu kuma kar a haɗa su da wasu jaka.

04

Kafada madauri madauri

Madaurin kafada zai iya sakin hannuwanku. Sturdyuki ɗaukar nauyin don ɗaukakewa mai sauƙi ko rataye. Sauki don ɗaukar koina.

Jakar kayan shafa-kayan shafa

Siyayya tsari-kayan shafa

Tsarin samarwa na wannan jakar kayan shafa na iya komawa zuwa hotunan da ke sama.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan jakar kayan shafa, don Allah tuntuɓe mu!


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi