Tsari mai ƙarfi ---Wannan yanayin jirgin sama na aluminum an yi shi da firam na aluminum + katako mai hana wuta + kayan aiki. Hakanan bayyanarsa yana da ƙarfi sosai kuma yana taka rawar kariya yayin sufuri don kare samfuran daga lalacewa da gogayya.
Mai ɗaukar nauyi ---Akwai dabaran motsi na masana'antu masu haske guda 4 a ƙasa, wanda zai iya sauƙaƙa muku don turawa lokacin da kuke motsa harka.Mafi mahimmanci, komai nisan da kuka yi, yana da sauƙin taimaka muku don isa wurin. .Shi ne mafi kyawun zaɓi ga yawancin 'yan kasuwa don sufuri.
Babban tsaro ---Wannan shari'ar hanyar tana kunshe da makullin malam buɗe ido 2. Kulle na malam buɗe ido yana da ƙarfi sosai kuma yana da rivets da yawa don tabbatar da shi zuwa yanayin. Yayin sufuri, ba dole ba ne ka damu da shi ba zato ba tsammani ya fashe ko kulle ya kasance maras tabbas. Akwai turbines guda 4 akan lamarin. Lokacin da shari'o'in ke tarawa, ƙafafun babban akwati na babban cabel na iya makale a cikin injin turbine kuma ya hana su daga zamewa. Zai iya hana akwati na USB daga fadowa da bugun mutane lokacin da yake motsawa.
Babban iya aiki ---Akwai wasu wuraren da za a iya cirewa a ciki game da wannan harka ta kebul. Ƙarfinsa yana da girma sosai kuma yana iya ɗaukar igiyoyi daban-daban. Kuna iya daidaita matsayi na ɓangaren gwargwadon girman samfurin, nau'in samfurin ko bukatunku. Har ila yau, ya ƙunshi rufin 8mm EVA, wanda zai iya hana haɗuwa da kuma kare igiyoyi.
Sunan samfur: | Cajin Jirgin |
Girma: | Custom |
Launi: | Baki/Azurfa/Blue da dai sauransu |
Kayayyaki: | Aluminum +Frashin kariyaPlywood + Hardware + EVA |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss/ karfe logo |
MOQ: | 10 inji mai kwakwalwa |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
Akwai wasu wuraren da za a iya cirewa a ciki game da wannan harka ta kebul. Ƙarfinsa yana da girma sosai kuma yana iya ɗaukar igiyoyi daban-daban. Kuna iya daidaita matsayi na ɓangaren gwargwadon girman samfurin, nau'in samfurin ko bukatun ku.
Wannan dabaran ana kiranta dabaran motsi na masana'antu mai haske, wanda aka yi da roba. Launi na haske mai motsi motsi na masana'antu yana da launin toka.Saboda akwati na USB yana da girma kuma yana da nauyi, akwai ƙafafu a ƙarƙashin akwati don taimaka maka tura lamarin cikin sauƙi.
Ana kiran wannan kusurwar sabon kusurwar ball triangle ball. An yi shi da chrome, wanda ke amfani da rivets guda 6 don gyara harka. Kuma launi na wannan kusurwar azurfa ne. Ana amfani da shi don ƙarfafa firam na aluminum, wanda ke ƙara kwanciyar hankali na shari'ar. Bugu da ƙari, zai iya hana haɗuwa yayin amfani da kuma taka rawar kariya.
Wannan makullin malam buɗe ido an yi shi da chrome, wanda ke amfani da rivets da yawa don gyara harka. Hakanan ana kiransa Xinzhong Padlock. Kulle yana da ƙarfi sosai kuma mai dorewa, dacewa kuma yana da fa'ida ta amfani. Makullin malam buɗe ido yana da ƙarfi mai ƙarfi kuma yana iya rufe yanayin kebul yadda ya kamata.Lokacin sufuri, babu buƙatar damuwa game da buɗaɗɗen lamarin ba zato ba tsammani, wanda ke taka rawar kariya da aminci.
Tsarin samar da wannan akwati na jirgin na USB mai amfani yana iya komawa ga hotunan da ke sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan shari'ar jirgin na USB mai amfani, da fatan za a tuntuɓe mu!