Mai nauyi kuma mai ɗaukar nauyi--Jakar kayan shafa ƙarama ce, kuma kyakkyawa ce, mara nauyi kuma mai ɗaukar nauyi. Ya dace don amfanin yau da kullun, tafiye-tafiye na kasuwanci ko gajerun tafiye-tafiye, kuma shine mafi kyawun zaɓi azaman kyauta ga abokai ko dangi.
Mai dadi a hannun --An yi shi da masana'anta na fata na PU, wanda ke da kyakkyawan numfashi da tauri, juriya da hana ruwa, abokantaka da muhalli da wari. Rubutun saman abu ne na halitta, santsi da m, tare da jin dadi da taɓawa.
Babban iya aiki --Babban wurin ajiya, za'a iya amfani da madaurin goga na sama don ɗaukar goge goge daban-daban, ana iya amfani da aljihun gefe don adana abubuwa masu lebur kamar abin rufe fuska, kuma ana iya cire sassan 6 na ƙasa yadda ya kamata don adana kayan shafa, kayan kula da fata ko kayan bayan gida.
Sunan samfur: | Jakar kwaskwarima |
Girma: | Custom |
Launi: | Green / Pink / Ja da dai sauransu. |
Kayayyaki: | PU Fata + Rarraba Hard |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 200pcs |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
Har ila yau, an yi ɓangaren abin da aka yi da masana'anta na PU, wanda ke da kyakkyawan numfashi da tauri, mai jurewa da kwanciyar hankali, kuma ba zai zama da wuya a riƙe ba na dogon lokaci.
An yi shi da masana'anta na fata na PU, mai laushi, mai dadi, mai nauyi, yana da kyakkyawar taɓawa da numfashi, kuma yana da matukar dacewa a amfani da yau da kullum kuma ba shi da sauƙi don ɗaukar mutane.
Tare da zik din filastik da farantin ja na bimetal, yana da santsi mai santsi kuma ana iya sake amfani da shi kuma ba shi da sauƙin lalacewa. Yana kare daidaitaccen kayan shafa ko kayan kula da fata a cikin jaka daga lalacewa cikin sauƙi ta digo.
Wannan ƙaramar jakar kayan shafa tana da 6 ginannun rabe-rabe masu cirewa wanda zaku iya daidaitawa gwargwadon yadda kuke son samun sararin da ya dace don sassa daban-daban na kayan shafa, kiyaye su daidai da tsari.
Tsarin samar da wannan jakar kayan shafa na iya komawa ga hotunan da ke sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan jakar kayan shafa, da fatan za a tuntuɓe mu!