Tsaro--Abubuwan aluminum yawanci suna sanye take da na'urorin tsaro kamar haɗe-haɗe don kare mahimman mahimmanci daga sata. Saboda haka, ana iya amfani dashi lafiya don aiki, Tafiya Kasuwanci, da sauransu.
M duba da ji--Bayan aluminum yana da kyau, farfajiya na iya gabatar da m ƙarfe mai laushi, wanda yake da matukar kyau da ƙwararru, yana ba da wani irin yanayin jin daɗi da hoto na kwararru.
Haske mai nauyi kuma mai dawwama---Yanayin yanayi mara nauyi na aluminum yana sanya jaka ba mai yawa da sauƙin ɗauka ko da yaushe yana cike da takardu ko na'urorin lantarki ba. A lokaci guda, ƙarfinsa mai ƙarfi yana tabbatar da karkatar da majalisar ministocin kuma yana da ikon yin tsayayya da tasirin amfani da kayan yau da kullun.
Sunan samfurin: | Takaramin aluminium |
Girma: | Al'ada |
Launi: | Baki / azurfa / al'ada |
Kayan aiki: | Alumum - MDF Hukumar + Hardware + Foam |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambari / tambarin laser |
Moq: | 100pcs |
Samfurin Lokaci: | 7-15kwana |
Lokacin samarwa: | Makonni 4 bayan sun tabbatar da oda |
A aluminum yana da ƙarfi mai ƙarfi, nauyi mai haske, kyakkyawan tasiri, wanda zai iya samar da kariya mai aminci ga takardu da kwamfutoci masu aminci, wanda zai iya samar da kariya mai aminci ga takardu da kwamfutocin da za su iya jigilar kaya da ɗaukar kaya.
Haɗa ɗakunan ajiya na sama da ƙananan hingi, ingancin hinadawa na iya tabbatar da santsi da santsi akai-akai ko an yi amfani da shi akai-akai ko an sanya shi na dogon lokaci.
A Ergonomicallically an tsara shi yana iya rarraba nauyi da kuma rage matsin lamba akan makamai da kafadu, don haka ba kwa jin gaji da shi ko da yake ɗaukar shi tsawon lokaci. Ana iya samun sauƙaƙawa kuma yana motsawa, ceton ƙoƙari.
An yi jakar jakar mai tsauri, kayan hana ruwa, wanda zai iya kare takaddar daga sinadan ruwa, ƙyallen mai, hawaye da sauran lalacewa. Har ila yau, ya sake taimaka wajan rikicewa da inganta ingancin aikin.
Tsarin samarwa na wannan jaka na iya nufin hotunan da ke sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan ɗan ƙaramin jaka, tuntuɓi mu!