Hana kati da yage---Tsari mai ƙarfi na harka katin zai iya hana katin lalacewa ta hanyar lankwasa, tabo, tabo da sauran abubuwan da ake amfani da su yau da kullun, musamman don katunan ƙima ko taska.
Ajiye sarari--Ƙididdigar ƙirar katin katin yana ba ku damar riƙe da adadin katunan ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba. Idan aka kwatanta da tarwatsa ma'ajiyar, akwatunan kati na iya mafi kyawun adana sararin ajiya da kuma kiyaye su.
Sauƙi don tsarawa da adanawa--An ƙera akwatin kati ne da mai rarrabawa da soso na EVA mai cirewa, wanda zai iya rarrabawa da adana nau'ikan katunan daban-daban, ta yadda katunan ba su da sauƙi a lalata, gurɓata ko lalacewa.
Sunan samfur: | Harka Katin Wasanni |
Girma: | Custom |
Launi: | Baki/Transparent da dai sauransu |
Kayayyaki: | Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 200pcs |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
Babban aminci, hinges na iya tabbatar da cewa murfin ya tsaya tsayin daka lokacin buɗewa ko rufe, kuma ba zai sassauta ko faɗuwa ba saboda yawan amfani ko haɗari, haɓaka amincin amfani gaba ɗaya.
Firam ɗin aluminium yana da tsayin daka, don haka ko da dogon amfani ko kulawa akai-akai, ba zai lalata ko lalacewa cikin sauƙi kamar na filastik ko fata kuma yana iya ci gaba da kiyaye siffar akwatin.
Sauƙaƙan ɗauka, ƙirar ƙira yana ba da damar ɗaukar akwati a sauƙaƙe, yana sauƙaƙa wa masu amfani don matsar da lamarin a lokuta daban-daban. Ko a ofis ne, a dakin taro, a wurin nuni, ko kuma lokacin da kake tafiya, abin hannu yana sa sauƙin ɗauka.
Rufin na sama yana cike da soso na kwai, wanda zai iya hana abubuwan da ke cikin shari'ar motsi ba daidai ba da kuma kare katin. Kayan soso ba kawai mai ƙarfi da dorewa ba ne, amma kuma yana da nauyi sosai kuma baya ƙara girman nauyin katin katin.
Tsarin samar da wannan akwati na katin aluminum na iya komawa zuwa hotuna na sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan harka ta aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!