jakar kayan shafa

PU Makeup Bag

Jakar kayan shafa tafiye-tafiye Mai ɗaukuwa Flat Babban Buɗe Kayan Kayan Aiki Don Kayan Wuta da Kayan Ajiye

Takaitaccen Bayani:

Wannan jakar kayan shafa mata ce, babban jakar tafiye-tafiyen kayan shafa, lebur baki mai ɗaukar nauyi babban jakar buɗe ido, da jakar kayan shafa mai hana ruwa wanda zai iya ɗaukar kayan bayan gida da kayan kwalliya.

Mu masana'anta ne da ke da shekaru 15 na gwaninta, ƙware a cikin samar da samfuran da aka keɓance kamar su jakunkuna na kayan shafa, shari'o'in kayan shafa, shari'o'in aluminum, shari'ar jirgin, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

♠ Bayanin samfur

Babban ingancin abu- Jakar kayan shafa tafiye-tafiye an yi shi da sauƙi don tsabtace masana'anta na fata na PU, tare da wani wuri mai hana ruwa na musamman don hana samfuran ciki daga samun rigar.

 
PU fata kayan shafa jakar aikin- Zane mai ɗaukar nauyi da nauyi mai nauyi, wanda aka yi da masana'anta na fata mai inganci da taushi PU, tare da babban kauri, yana sa jakar kayan shafa ta fi ɗorewa da sauƙin tsaftacewa. Ruwa na musamman mai hana ruwa yana hana samfuran ciki yin jika. Babu buƙatar damuwa game da rikice-rikice masu rikicewa lokacin tafiya.

 
Jakar kayan shafa mai aiki da yawa- Wannan jakar kayan shafa ba za ta iya adana kayan kwalliya kawai ba, har ma da kayan ado, na'urorin lantarki, kyamarori, mai mahimmanci, ɗakunan wanka, jakunkuna, gilashin, abubuwa masu mahimmanci, da sauransu.

♠ Halayen Samfur

Sunan samfur: Kayan shafawaJaka
Girma: al'ada
Launi:  Zinariya/silver / baki / ja / blue da dai sauransu
Kayayyaki: PU fata+Madubi
Logo: Akwai donSTambarin allo / Tambarin Label / Tambarin Karfe
MOQ: 100pcs
Misalin lokaci:  7-15kwanaki
Lokacin samarwa: 4 makonni bayan tabbatar da oda

 

 

♠ Bayanin samfur

04

Babban wurin ajiya

Jakar kayan shafa tana da babban wurin ajiya don ɗaukar kayan kwalliya iri-iri da biyan buƙatun tafiya.

03

Tambarin Hankali na Musamman

Karɓi gyare-gyaren tambari kuma ku ba jakar kayan shafa ku ta alama.

02

Zuciyar hankali

Zipper na ƙarfe yana ba jakar kayan shafa wani yanayi mai laushi, kuma yanayin marmari ya fi kyau.

01

PU hannun

Hannun an yi shi da fata na PU, mai hana ruwa da datti.

♠ Tsarin Haɓakawa - Bag ɗin kayan shafa

Tsarin samarwa - Bag ɗin kayan shafa

Tsarin samar da wannan jakar kayan shafa na iya komawa ga hotunan da ke sama.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan jakar kayan shafa, da fatan za a tuntuɓe mu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana