Amintaccen ajiyar vinyl- Shirya don amfani da mariƙin vinyl don tsara tarin kundin ku cikin sauƙi. Kowane akwati na iya ɗaukar inci 7 na rikodin 50. Ciki yana da rufin EVA na 4mm don hana danshi da ƙira, yana hana rikodin ku shafa.
Mai Karko da Dorewa- Akwatin ajiya na LP mai kullewa yana da ɗorewa, tare da ingantattun hinges, sasanninta masu dorewa, da ƙafar roba mai jurewa. Waɗannan kayan haɗi ne masu mahimmanci ga kowane ƙwararrun masu tara LP.
An Shirya Da kyau- Wannan kundin ajiyar kundi don rikodin vinyl yana ba ku damar tsara tarin ku da kare bayananku masu daraja daga lalacewa ta jiki ko sata.
Sunan samfur: | Sliver Vinyl Record Case |
Girma: | Custom |
Launi: | Azurfa /Bakida dai sauransu |
Kayayyaki: | Aluminum + MDF allon + ABS panel + Hardware |
Logo: | Akwai don tambarin allo na siliki / tambarin emboss / tambarin Laser |
MOQ: | 100pcs |
Misalin lokaci: | 7-15kwanaki |
Lokacin samarwa: | 4 makonni bayan tabbatar da oda |
Karfe mai ɗaukar azurfa don ɗaukar sauƙi.
Azurfa da kusurwa madaidaiciya madaidaiciya, yana sa akwatin ku ya fi tsayi.
Ana iya kulle shi don hana ƙura shiga lokacin da ba a amfani da shi.
Zane mai sauƙi mai sauƙi yana ba da damar tallafi mai kyau lokacin buɗe akwatin.
Tsarin samar da wannan akwati na vinyl na aluminum na iya komawa zuwa hotuna na sama.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da wannan shari'ar rikodin vinyl na aluminum, da fatan za a tuntuɓe mu!